Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

น้องคิดขอบคุณป้าแนนนี่สำหรับ How to ... มาม๊าทำ Pencil Roll เสร็จแล้วครับ เย้ เย้ ... แต่มันไม่ใช่ของน้องคิดอีกแล้วววววว

สวัสดีเช้าวันใหม่ค่ะทุกท่าน วันนี้ออยพา "เขียวพาเพลิน" มาให้ติชมค่ะ

ขอบคุณพี่แนนนี่สำหรับ How to ดี ๆ ที่มีให้กันเสมอมา ตามไปดูที่คลังกระทู้ได้เลยนะคะ http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2009/04/J7701686/J7701686.html

ตอนแรกออยหาไม่เจอค่ะ หาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ ถึงกับต้องรบกวนหลังไมค์ไปหาพี่แนนนี่ ปรากฏว่าพี่แนนนี่บอกว่ามันอยู่ในคลังนั่นหละค่ะ ... สงสัยจังทำไมตอนเราหาถึงไม่มี

เข้าเรื่องเลยดีกว่า ดึกมาแล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องตื่นมารบ เอ้ย ดูแลลูกน้อยกลอยใจอีกค่ะ

ออยมีหลานชายคนนึงชื่อ น้องภูผา อายุหกขวบครึ่ง ตอนนี้อยู่อเมริกา ตามพ่อเค้าไปเรียนหนังสือค่ะ แต่จะกลับมาเยี่ยมบ้านเดือนหน้า ... ใจก็นึกอยากทำของเซอร์ไพรส์ให้เค้าค่ะ เลยเมล์ไปถามพี่สะใภ้ว่า น้องภูยังชอบสีแดงอยู่หรือเปล่า (ตอนเด็ก ๆ ชอบมาก) พี่สะใภ้บอกว่าตอนนี้เปลี่ยนเป็นชอบสีเขียวแล้ว ....

อยากให้เห็นโฉมหน้าว่าที่เจ้าของก่อนค่ะ คิดถึงเค้ามากเลย เพราะเห็นกันมาตั้งแต่เกิด ... จะได้เจอกันแล้วค่ะ ประมาณกลางเดือนหน้า

นี่ก็เมล์ไปถามความเห็นแม่เค้าว่า น้องภูจะชอบมั้ยน้า ถ้าชอบก็ดีเนอะ

ปล. ขอโทษนะคะ กิฟท์ออยหมดแล้วค่า

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 52 01:03:10

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 52 00:35:06

จากคุณ : คุณรักผมและผมรักคุณ - [ 23 พ.ค. 52 00:33:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com