Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ส่งการบ้านน้าพีแพท47ครับ มีตติ้งลุยสวน 52

สวัสดีครับ มีตติ้งคราวนี้ผมได้กลับมาเยือนถิ่นเก่าอีกครั้ง หลังจากที่ไปบู๊กับงานประจำซะหลายๆอย่างหายไป .....
    ทั้งเวลาว่าง กล้วยไม้ที่เคยปลูก บลาๆๆๆ
    ส่วนที่ได้มาเป็นของแถมจากการทำงานประจำที่มากเกินพอดี "กระเพาะอักเสบ"ครับ นี่ถ้าเป็นโรคกระเพาะคงจะทรมาณกว่านี้มากๆๆ

ผมออกรถจาก BTS JJ ครับ ระหว่างทางมีการพูดคุยกันโดยป้า 180 kg เป็นหัวเรือใหญ่ ตามด้วยน้าเสือจุ่น

สวนแรก เป็นสวนที่เป็น hilight เมื่อสองปีก่อนครับ
    สวนของปู่ไกรฤทธิ์ เพราะตอนนั้น หลายๆท่านได้เป็นเจ้าของสิงโต Bulb. Krairit Vejvarut ซึ่งผมก็ได้มาด้วยเช่นกัน

(ช้าหน่อยนะครับ พิมพ์ไป โพสต์ไป
    เรื่อยๆแบบรถขายโอ่ง)

จากคุณ : บานกู๊ก - [ 24 พ.ค. 52 23:46:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com