Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แจ้งการจัดส่งป้ายห้อยคอมหากุศล ครั้งที่ 2 (ผู้สั่งป้าย รอบที่ 4- 6)

มาแจ้งการจัดส่งป้ายห้อยคอมหากุศลครั้งที่2 นะคะ โดยจัดส่งให้กับผู้สั่งซื้อป้าย ในรอบที่ 4 - รอบที่ 6 ค่ะ

โดยจัดส่งไปให้แล้วเมื่อวันเสาร์ที่ 23 ที่ผ่านมานี้เองค่ะ

ต้องขออภัย สำหรับท่านที่รอคอย ที่ครั้งนี้ได้จัดส่งไปยังท่านล่าช้า เนื่องจากเปนความผิดของดิฉันเองนะคะ   ที่จริงคุณเจ๊แหนม กะ น้าพุ้ย เองก็รีบทำจนหัวสั่นหัวคลอน(แห่ะๆ)   จัดส่งมาให้ดิฉันตั้งแต่ 2 อาทิตย์ที่ผ่านมาแล้วค่ะ  แต่การดำเนินการในการจัดส่งของดิฉันนั้น ล่าช้าเอง   จึงขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวค่ะ   หวังว่าทุกๆท่าน คงให้อภัยกันน๊า

คิดว่า ทุกๆท่าน คงได้รับป้ายกันแสนสวยถูกใจ ในอีกไม่กี่วันนี้แน่นอนค่ะ

** สำหรับป้ายของท่านใด มีความผิดพลาดเกี่ยวกับชื่อ หรือรายละเอียดที่ไม่ถูกต้อง หรือได้ไม่ครบ รบกวนแจ้งให้ทราบ ด้วยนะคะ

ขอขอบคุณ และขออภัย มา ณ. ที่นี้ ด้วยค่ะ

** แก้ไขคำผิด **

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 52 10:40:13

จากคุณ : nongthee - [ 25 พ.ค. 52 10:02:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com