Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผมโดน หมา ! ลวนลาม................

เสาร์ที่ผ่านมา    มีธุระต้องไปพันทิพย์พลาซ่า  ครับ

นั่งรถไฟฟ้าไปลงสถานี ราชเทวี  เดินลงมาจากสถานี
    มุ่งหน้ามาที่ วิน มอเตอร์ไซต์   ระหว่างที่รอรถจากวิน

มีหมา  ตัวสีดำ  ผอมๆ ตัวหนึ่ง

เดินตรงมาที่ตัวผม     .......(หน้าตามันดูมึนๆ งง  ๆ  บอกไม่ถูก)

พอมันประชิดตัวผม   มันก็เริ่มยกขาหน้า .............

.ขาหน้ามันกอดมาที่ขาข้างซ้ายของผม     (ตอนแรกนึกว่ามันจะเข้ามาเล่น)

หลังจากที่มันตั้งหลักได้   กอด ขาซ้ายของผมแน่น   ....

มันก็ยกตัวสูงขึ้น   เริ่มการลวนลามผมทันที   ใส่แบบไม่ยั้ง........

ผมเองก็กำลังมึนงง    ไม่รู้ว่าหมามันทำอะไร (ไร้เดียงสาไหมครับ )  

ทุกสายตาเริ่มมองมาที่ผม      เจ้าของหมาตัวนั้น กรีดร้องด้วยความตกใจ

ตะโกบอกหมาว่า  .....ไปทำเขาทำไม   ผมจำไม่ได้ว่าหมาตัวนี้ชื่ออะไร  
    (สงสัยกำลังเคลิ้มๆ)    พอตั้งสติได้  ก็พยายามสะบัดขา  ออก
    เพื่อขัดขืนการกระทำของหมาตัวนั้น  

อายมากเลยครับ   สงสัยครับว่าทำไมผมมีแรงดึงดูดกับสัตว์ละครับ
    วันนั้นทั้งวันผมทำงานอยู่ออฟฟิส  
    ไม่ได้ไปจับหรือแตะน้องหมาตัวเมียเลยครับ

ทุกวันนี้  ภาพหมาสีดำยังตามหลอกหลอนอยู่เลยครับ   นึกแล้วขำทุกที

อาทิตย์หน้า กะจะแวะไปเยี่ยมมันสักหน่อย

จากคุณ : pach111 - [ 25 พ.ค. 52 22:01:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com