Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ พร้อมโชว์ผลงาน (ระดับอนุบาล?) อายจัง

เข้ามาอ่านกระทู้ที่ห้องนี้มาประมาณสองเดือนได้ค่ะ
    ได้แต่เซฟแพทเทิร์นจากผู้ใจดีเก็บไว้ทั้งๆ ที่ยังทำไม่เป็น
    (มันเป็นแรงบันดาลใจมากค่ะ น่าร๊ากซะขนาดนั้น)
    แล้วก็หัดอ่านซ้ำอ่านซาก จนเพิ่งจะลงมือทำเป็นรูปเป็นร่างขึ้นมาได้เป็นตัวที่เห็นนี่ค่ะ
    ลูกชายเปิดเทอมค่ะ เย้
    อายจัง ทำได้แค่นี้ก็เอามาอวดซะแล้ว
    ตอนนี้กำลังทำตัวอุนจิอยู่ค่ะ ใกล้เสร็จแล้ว ไว้จะเอามาอวดนะคะ
    ไม่รู้แพทเืทิร์นใคร ขอบคุณทุกๆ แพทเทิร์นจากผู้ใจดีทุกคนนะคะ
    มีเรื่องรบกวนหน่อยค่ะ
    คือ เพื่อนคนนึงเป็นแฟนแมนยูค่ะ เดือนหน้าก็จะถึงวันเกิดเพื่อนแล้ว
    อยากถักปีศาจแดงให้เป็นของขวัญค่ะ
    ตัวที่ีแขนยาว ขายาวอ่ะคะ ที่ทำท่ายืนกอดอก เคยเห็นแต่หาไม่เจอแล้ว แงๆ
    ใครมีรบกวนขอแพทเทิร์นด้วยนะคะ็
    ทั้งที่เจ้าตัวก็เป็นแฟนหงส์ แต่นะ ยินดีกับแชมป์พรีเมียร์ลีคปีนี้ด้วยค่ะ
    เพิ่งสมัครสมาชิกมาสดๆ ร้อนๆ เลยค่ะ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Erec Rex - [ 26 พ.ค. 52 14:06:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com