Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีลูกพุดเดิ้ลอายุ 7 วันมาหาบ้านที่รักจริงล่วงหน้าจ้า

คือว่ามีลูกค้าประจำที่มาซื้อของที่ร้านเรา  มาขอให้ช่วยหาบ้านให้ลูกหมาหน่อยเพราะที่บ้านเค้ามีอยู่ 5-6 ตัวแล้ว
    แต่เผลอไปหน่อยเลยได้คลอกนี้มาอีก 4 ตัว  แต่ตอนนี้มีแม่ค้าในตลาดที่เรามั่นใจขอไปแล้วตัวนึง
    และอาจจะเป็นสองตัวถ้าเรายุขึ้นเพราะอยากให้ไปเป็นคู่จะได้เป็นเพื่อนกัน
    ก็คงจะเหลือสองตัว  ใครต้องการและมั่นใจในตัวเองว่าจะเลี้ยงดูเค้าไปได้จนตลอดชีวิตของเค้า      ก็ลองติดต่อมานะ อย่าโกหกตัวเองนะเดี๋ยวกรรมจะตกอยู่กับหมาถ้าคุณทิ้งเค้า
    รายละเอียดพ่อเค้าเป็นพุดเดิ้ลผสมไทย  แม่เป็นพุดเดิ้ลแท้สีขาว
    หลังจากหย่านมแล้วค่อยมารับ  ก็คงอีกสองเดือนนะครับ

มาดูโฉมหน้าเด็กน้อยน่ารักน่าชังได้เลยครับ เป็นหนุ่ม 3 สาว 1 ครับ
    ตัวซ้ายมือสุดเป็นสาวครับ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 52 10:36:48

จากคุณ : น้องเงิน - [ 27 พ.ค. 52 00:44:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com