Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

-`๑’-......[Patch work] แต่งน้องซู โดย Photo Shop ......-`๑’-

ไม่ทราบว่าใครเลยเล่นหรือเปล่านะคะ ถ้าเคยมีคนโพสต์แล้วก็ขอโทษค่ะ ที่เอามะพร้าวมาขายสวน ส่วนตัวก็ไม่เก่งค่ะ ทำออกมาได้ไม่สวย แต่ก็พอเป็นแนวทางว่าเราจะให้น้องซูใส่ชุดสีอะไร โดยเป็นลายผ้าที่เรามีอยุ่ ถ่ายรูปผ้าแล้วนำรูปไปใส่ pattern mode ของโฟโต้ช็อป

ทำมาแบบไม่ละเมียดละไมนะคะ คงไม่ว่ากันในจุดนี้ แค่อยากนำอีกทางเลือก ในการวางผ้าให้ผสมผสานกัน ถูกใจแล้วค่อยตัดผ้าค่ะ

เพื่อนๆ ที่เก่งงานผ้า คงง่ายกับการเลือกผ้าให้เหมาะสมกัน เจ้าของกระทู้ไม่มีพรสวรรค์ด้านนี้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 52 14:51:15

จากคุณ : AlwaysCraft - [ 27 พ.ค. 52 14:49:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com