Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@ @ Update อาการ "หมูหยอง" วีจี ที่อวัยวะเพศ (บัญชีฉุกเฉิน) ค่ะ @ @

ความเดิมตอนที่แล้วจากกระทู้นี้ค่ะ
    http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7881670/J7881670.html

หลังจากที่หมูหยองเข้ารับการรักษาที่รพส.เอื้ออาทร ตั้งแต่วันที่ 20 พ.ค. 52 วันนี้คุณหมอฉีดวินคริสตินให้เป็นเข็มที่ 2 อาการโดยทั่วไปถือว่าดีขึ้น ยังไม่พบการแพ้ยา ^ ^ และเริ่มปรับตัวให้เข้ากับกรงได้แล้ว -- พูดง่าย ๆ ก็คือร่าเริงและซนขึ้นค่ะ

ท่านใด เข้ามาดูแล้ว เกิดถูกชะตา อยากจะรับเลี้ยงหมูหยอง ติดต่อกลับมาหาหน่อยได้เลยนะคะ  
    หลังไมค์ หรือ email : tuarlek@hotmail.com ค่ะ

ส่วนท่านใด เข้ามาอ่านแล้วรู้สึกสงสาร อยากร่วมสมทบทุนค่ารักษาหมูหยอง และน้องหมาจรตัวอื่น ๆ ก็สมทบทุนได้เช่นกันค่ะ

ชื่อบัญชี นายสุรชัย ศรีอรุณลักษณ์ เพื่อสุนัขจรจัด  
    ธนาคารกรุงเทพ  สาขาย่อยคาร์ฟูร์บางใหญ่
    บัญชีสะสมทรัพย์ เลขที่ 094-0-12663-4

คราวนี้มาดูรูปกันค่ะ
    (รูปทั้งหมด ได้รับความอนุเคราะห์จากพี่เอ แม่หนูดี ^ ^ ขอบคุณพี่เอด้วยนะคะ ลูกสาว)

จากคุณ : tuarlek - [ 27 พ.ค. 52 22:46:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com