Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

"D. I. Y. Cake" เอางานมาอวดค่ะ

เนื่องด้วยเมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปเดินสำเพ็งมา

แล้วได้เจ้าชิ้นนี้มาชอบมากเลย

แต่เพิ่งว่างทำวันนี้อ่ะ..

ตอนบ่ายฝนตกเป็นโอกาสเหมาะมากที่จะทำงานฝีมือ..อิอิ (เกี่ยวมั้ย???)

และแล้วก้อเพิ่งเสร็จเมื่อกี๊เลย

กล้องแบตหมดเลยใช้มือถือถ่ายก่อน

ปราบปลื้มมาก

แต่แอบดำขี้มือไปหน่อยง่ะ

***หาซื้อได้ที่สำเพ็งนะคะ

ชื่อร้าน Happy Gift ราคากล่องละ 29บาทแต่ต้องซื้อ 3กล่องขึ้นไปค่ะ

ถ้าซื้อชิ้นเดียวก็  44บาทค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 22:55:10

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 52 23:52:08

จากคุณ : แมวเหมียวเพื่อนม้า - [ 27 พ.ค. 52 23:51:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com