Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Pattern Creepy Cute Crochet และ GC อีก 2 เล่ม

เล่มนี้บอกตามตรงว่าไม่อยากแจกเลยนะ (ก็กว่าจะหาเจอ มันง่ายซะที่ไหนกันเล่าิ)  เลยต้องมีเงื่อนไขในการแจกกันหน่อยค่ะ  คือว่ากบน้อยอยากเห็นเจ้า  Favrielle Doll  โดยจะได้ แพทเทิร์น Favrielle Doll มาจากคุณติ๊กก็ต่อเมื่อถักน้องอวบเสร็จแล้วค่ะ (เป็นลูกโซ่เลยเนอะ  หวังว่าคงไม่โหดไปนะคะ)   สำหรับใครที่เข้ามาแล้วยังไม่ทันอ่านเงื่อนไขแล้วโพสว่า  "ขอด้วยคนนะคะ"+ทิ้งอีเมลล์ไว้  หรือหลังไมค์มาขอแพทเทิร์น  ถ้ามีจะเอามาประจานกันให้อับอาย เพราะว่าขนาดเงื่อนไขด้านบนยังไม่อ่านเลย  คิดแต่จะขอลูกเดียว  คนแบบนี้มีเยอะมากๆค่ะ   ส่วนน้องอวบของเรา ได้ตัวกับหัวแล้ว  สู้ๆเหมือนกันค่ะ

เอาเป็นว่า ใครอยากได้ก็ลุยโลดค่ะ (สงสัยว่าจะมีคนเล่นด้วยไหมเนี่ย)

-------------------------------------------------------------------------------
    เนื่องจากว่าเพื่อนๆหลายคนหาแพทเทิร์นน้องอวบไม่ได้ แต่อยากร่วมสนุกด้วยจริงๆ  คราวนี้เลยมีทางเลือกให้แทนน้องอวบค่ะ  คือ "น้องมังกรเขียว"  สามารถโหลดแพทเทิร์นได้ตามลิงค์ค่ะ   ถักเสร็จแถมเล่มน้องมังกรทั้งเล่มค่ะ  สู้ๆนะคะ
    http://www.4shared.com/file/108336392/29a4c9aa/green_dragon.html

ปล.  จะใช้ไหมสีอะไรก็ได้ค่ะ  แล้วแต่ชอบเลยจ้า

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 52 10:58:16

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 20:07:14

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 10:08:29

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 09:40:11

จากคุณ : ก็อตซิลล่ากับไก่แจ้ - [ 28 พ.ค. 52 09:32:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com