Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอความช่วยเหลือนั่งรถเมล์ไปสำเพ็งตอนเช้ามืดค่ะ ^^*

หวัดดีค่ะ สมาชิกห้องงานฝีมือ ไม่ได้เข้ามานานมาาาาากกกก

มาคราวนี้ก็เพราะต้องการช่วยเหลือค่ะ แหะๆ แบบว่าจะไปสำเพ็งเสาร์นี้ค่ะ
    แต่ปัญหาคือ จะไปตอนเช้ามืดให้ทันตลาดขายส่งค่ะ  เลยอยากทราบว่าจะเดินทางไปยังไงดีคะ ถ้าไปรถเมล์ไปสายไหนได้บ้าง จะสะดวกไหม? คิดว่าจะออกจากหอประมาณตีสี่ (เช้าไปไหม? รถเมล์เริ่มออกกี่โมงคะ?) ตั้งต้นจากหน้ากระทรวงสาธารณสุขฝั่งติวานนท์ค่ะ (รพ.ศรีธัญญา)  ปกติก็ไปแต่ทางเรือค่ะ เลยไม่ทราบจริงๆ ว่าไปโดยรถเมล์จะไปยังไง

ไม่มีอะไรจะให้นะคะ มีให้แต่ double give ค่าา (2 คะแนน) ช่วงนี้ไม่ได้เข้าพันธุ์ทิพย์กิฟท์เหลือเพียบจ้าาา..

ขอบคุณคร่าาาา

จากคุณ : เหมือนพ่อ - [ 28 พ.ค. 52 18:56:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com