Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ทริปบึงฉวาก] *-*-* ตามหมออ้อยไปทำหมันกันเถอะ *-*-*{แตกประเด็นจาก J7882158}

มารายงานต่อจากกระทู้รวบรวมอาสาสมัครไปเกาะกระต่าย ที่บึงฉวากค่ะ

คุณหมออ้อย และคุณหมอบีได้พาน้องๆ ไปทำหมันและรักษากระต่ายที่เกาะกระต่าย บึงฉวากค่ะ

ทางเราก็ได้รวบรวมสมาชิก ได้ 6 คน ยกพลพรรคขึ้นรถตู้ไปบึงฉวาก
    แม่หมีตัวอ้วน / เจ้าของจำเป็น / ป้าปู / Iccy_su / น้องแอน และมังกรอ้วน

คุณนกขับรถตามมาสมทบที่บึงฉวาก และคุณเดียร์ แม่กระต่ายพาพ่อกระต่ายมาช่วยพร้อมกับน้ำดำหลายขวด (ไม่ได้ค่าโฆษณาจ๊ะ)และน้ำแข็งถังใหญ่

ขอบคุณคุณหมออ้อย คุณหมอบีและน้องๆ และสมาชิกทุกๆคนที่ไปช่วยในครั้งนี้นะคะ

คุณหมอบอกว่าจะมีคราวหน้าอีกค่ะ แถมจะค้างคืนด้วยแต่คงจะเป็นวันธรรมดา

มาดูรูปกันเถอะ.........

ปอลิง แก้ไขสะกดผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 19:27:07

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 52 19:24:31

จากคุณ : มังกรอ้วน - [ 28 พ.ค. 52 19:22:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com