Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตั้งกระทู้ให้ : พุดเดิ้ลถูกทิ้ง น่ารักเชียว

จากเวบนี้  
    http://www.kingkongfamily.com/index.php?lay=boardshow&ac=webboard_show&Category=kingkongfamilycom&thispage=1&No=1212511
    วันนี้แน็ตมีเรื่องที่จะรบกวนพี่วัสหน่อยนะค่ะ พี่วัสช่วยลงประกาศในเวบบอร์ดให้หน่อยนะค่ะ
    คือว่า แน็ตไปเจอสุนัขตัวนี้ที่วัดแถวๆ บ้านค่ะ ตอนที่เจอเค้ากำลังจะโดนสุนัขเจ้าถิ่นทำร้าย
    เห็นป้าแถวๆ นั้น เค้าบอกว่ามีรถเก๋งมาปล่อยเอาไว้ แน็ตสงสารก็เลยนำมาเลี้ยงแถวๆ ร้านแม่
    แต่เค้าเป็นขี้เรื้อนเกือบทั้งตัวเลยค่ะ เสียค่าใช้จ่ายไปหลายบาทแล้ว ก็เลยอยากจะให้ผู้ที่มีจิตใจ
    เมตตาช่วยกันค่ะ

ขอขอบคุณล่วงหน้า
    แน็ต

สำหรับท่านที่ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมก็ติดต่อน้องแน็ตได้ที่ เบอร์  086 - 9968061

จากคุณ : แม่น้องโอเลี้ยง - [ 28 พ.ค. 52 21:17:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com