CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

[กระทู้โหวต] คุณเห็นด้วยหรือไม่ ที่จะให้มีช่อง "Smart Search" และปุ่ม "คลังกระทู้เก่า" ปรากฏที่หน้าตั้งกระทู้ใหม่

เห็นด้วย (97 คน)
      ไม่เห็นด้วย (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 101 คน

96.04%
     3.96%

รบกวนขอความเห็นเพื่อน ๆ ด้วยนะคะ

เวลาเรากด "ตั้งกระทู้ใหม่" ควรจะมีคำแนะนำจากระบบว่า

1. ลองค้นหาด้วย "Smart Search" ในกระทู้ปัจจุบัน ก่อนดีมั้ยคะ
    2. ลองค้นหาใน "คลังกระทู้เก่า" ก่อนดีมั้ยคะ
    เพราะคำถามของท่าน อาจจะมีคนใจดีมาตอบให้แล้ว

อ้อ โหวตเสร็จแล้ว ช่วยกันกดปุ่ม "โหวตกระทู้" ด้วยนะคะ จะได้มีคนมาโหวตกันเยอะ ๆ

ถ้ามีคนเห็นตรงกันมาก ๆ ออยจะส่งข้อมูลนี้ไปให้ทีมงาน Pantip เพื่อขอให้เค้าพิจารณาปรับปรุงเพิ่มเติมค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาแสดงความคิดเห็นนะคะ

ปล. คาดว่าจะปิดโหวตวันศุกร์ที่ 5 มิถุนายน 2552 เวลา 18.00 น. ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ค. 52 15:49:09

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ค. 52 11:38:13

จากคุณ : คุณรักผมและผมรักคุณ - [ 29 พ.ค. 52 11:37:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com