Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<~0~> ขอบริจาครูปเด็กๆ จ้า <~0~> ทำแม่เหล็กติดตู้เย็นค่ะ

ดอกมะลิ

สืบเนื่องจากชาวบ้านโพรงกระต่าย ณ พันทิป ได้ทำการติดตามหมออ้อยไปบึงฉวากเมื่อไม่กี่วันมานี้ พวกเราพบว่า กระต่ายส่วนใหญ่เป็นเชื้อรา หมอขาดแคลนเวชภัณฑ์ในการรักษากระต่าย และอุปกรณ์การหวีขนอยู่ในสภาพไม่ดี

และในเวลาอันใกล้นี้ จะมีการจัดงานกระต่ายที่เดอะมอลล์ บางกะปิ เราจึงอยากจัดทำโครงการหารายได้ ด้วยการจัดทำแม่เหล็กติดตู้เย็น นำไปจำหน่ายในงาน วันที่ 13-14 มิถุนายน ศกนี้ โดยรายได้หลังหักค่าใช้จ่ายจะนำไปซื้อเวชภัณฑ์ (ยา และอื่นๆ ) และอุปกรณ์ เช่น หวี กรรไกร กรรไกรตัดเล็บค่ะ

เราจึงอยากขอบริจาครูปเด็กๆ ค่ะ รูปสวยๆ น่ารักๆ ของเด็กๆ บ้านโพรงกระต่าย ส่งมาได้เลยค่ะ

เราจะคัดเลือกรูปที่สวย ถูกใจ และนำไปทำแม่เหล็กติดตู้เย็นค่ะ หากรูปของลูกท่านได้รับการคัดเลือก เราจะใส่ชื่อลูกท่าน และล็อกอินของท่าน (ตัวเล็กๆ) ไว้บนแม่เหล็กด้วยค่ะ  

รูปที่เราอยากได้คือ
    1) รูปเดี่ยว ทำท่าสุดเก๋ หรือ สุดโก๊ะ
    2) รูปหมู่ แบบไหนก็ได้ค่ะ แต่ขอไม่รับรูปซ้อนสามซ้อนสี่นะคะ เดี๋ยวไม่ผ่านเซ็นเซอร์ค่ะ

รูปจะต้องมีขนาด 800K ขึ้นไปนะคะ เพราะมิเช่นนั้นจะไม่สวยค่ะ

ส่งรูปไปได้ที่ dorapanda@gmail.com เลยนะคะ แปะรูปขนาดเล็กให้เพื่อนๆ ดูกันที่กระทู้นี้ด้วยก็ได้ค่ะ  

หมดเขตรับวันอาทิตย์ที่ 31 พฤษภาคม 2552 ค่ะ  รีบๆ ส่งกันมาได้เลยค่ะ

ส่วนใครไม่มีรูปลูกจะบริจาค อยากบริจาคอย่างอื่น ติดต่อมาได้นะคะ

เด็กผู้หญิง

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน - [ 29 พ.ค. 52 14:15:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com