Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+:::::+:::::+:::::+...เร่เข้ามาๆๆ เสื้อผ้าสวยๆจาก DoggyDolly นำมาขายหารายได้เข้าบัญชีฉุกเฉินค่า...+:::::+:::::+:::::+

สวัสดีค่ะ ^^

เสื้อผ้ายี่ห้อ DoggyDolly ของใหม่มือหนึ่งยังไม่ได้แกะกล่อง(แกะออกมาถ่ายรูปครั้งเดียว อาจมีขนหมาติดไปบ้างเพราะทีมงานที่มาช่วยถ่ายทำทั้งหมด 6 โค ทั้งช่วยแกะ ช่วยเลีย  -*- )
    นำออกมาเร่ขาย รายได้ทั้งหมดนำเข้าบัญชีฉุเฉิน โดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น(ค่าส่ง ค่าหีบห่อ)
    เสื้อผ้าทั้งหมดนี้ได้มาจากที่พี่ปุ๋ย (Elza) มาเป็นเจ๊ดันให้โคคิวกับโคคับไปเป็นนางแบบถ่ายรูปลงแคตตาล๊อคของเสื้อผ้า DoggyDolly
    ทางห้องเสื้อใจดีส่งเสื้อผ้ามาให้กล่องใหญ่ เด็กๆบ้านโคไม่มีบุญได้ใส่ (เพราะพวกมันไม่ชอบใส่อ่ะค่ะ ใส่ทีไรเดินกันไม่ตรงทาง หน้าบึ้งหน้างอตลอด)
    แม่โคเห็นแล้วว่าสมควรยิ่งนักที่จะนำออกมาวางขาย นำรายได้ไปช่วยเหลือน้องหมาจรจัดและบาดเจ็บของบัญชีฉุกเฉิน

ขอเรียนเชิญพ่อแม่พี่น้องผู้ใจบุญทั้งหลาย มาช่วยกันซื้อคนละตัวสองตัว ไปให้ลูกๆหลานๆที่บ้านใส่เดินเชิดไปมา ให้ทั้งคนทั้งหมาที่พบเห็นมองด้วยความอิจฉาในความสวยความหล่อ ^^

กฏกติกา คือ ขายแล้วขายเลยค่ะ ไม่ต้องประมูลให้เสียเวล่ำเวลา
    ใครชอบตัวไหนลงชื่อไว้ค่ะ ลงนัมเบอร์ของเสื้อตัวที่ชอบไว้ มาก่อนได้ก่อน มาช้าเชิญไปคว้าตัวอื่นแทนนะคะ ^^
    เมื่อขายครบหมดทุกตัวแล้ว แม่โคจะส่งใบทวงหนี้ไปแจ้งทางประตูหลังค่ะ
    ทำการชำระเงินโดยการโอนเงินเข้าบัญชีฉุกเฉิน โดยลงท้ายด้วยเลข 3
    และหลังโอนเงินแล้วให้นำใบสลิปการโอนมาโพสแปะไว้ที่หน้ากระทู้นี้ค่ะ
    ทางแม่โคจะรีบจัดส่งให้อย่างขยันขันแข็ง(สำนวนคุ้นๆ ^^)

บัญชีฉุกเฉิน
    ชื่อบัญชี นายสุรชัย ศรีอรุณลักษณ์ เพื่อสุนัขจรจัด  
    ธนาคารกรุงเทพ  สาขาย่อยคาร์ฟูร์บางใหญ่
    บ/ช สะสมทรัพย์
    เลขที่ 094-0-12663-4

- ขอขอบคุณพี่ปุ๋ยพี่บุ้ง (Elza)
    - ขอขอบคุณเสื้อผ้า DoggyDolly
    - ขอขอบคุณบัญชีฉุกเฉินและทีมงาน
    - ขอขอบคุณสมาชิกผู้ใจดีทุกๆท่านที่ร่วมกันทำบุญค่ะ

*** เพิ่มเติมไซร์เสื้อน้องหมาจากพี่ปุ๋ยนะคะ***

+++ ไซส์น้องหมาเล็ก +++
    S รอบอก 11 นิ้ว ความยาวหลัง ตั้งแต่ต้นคอถึงโคนหาง 9-10 นิ้ว  
    M รอบอก 13 นิ้ว ความยาวหลัง ตั้งแต่ต้นคอถึงโคนหาง 11-12 นิ้ว
    L รอบอก 15 นิ้ว ความยาวหลัง ตั้งแต่ต้นคอถึงโคนหาง 12-13 นิ้ว
    XL รอบอก 17 นิ้ว ความยาว หลัง ตั้งแต่ต้นคอถึงโคนหาง 13-14 นิ้ว
    XXL รอบอก 19 นิ้ว ความยาว หลัง ตั้งแต่ต้นคอถึงโคนหาง 14-15 นิ้ว

++++ ไซส์น้องหมาใหญ่ +++++
    ไซส์ XS รอบอก 24 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว
    ไซส์ S รอบอก 26 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว
    ไซส์ M รอบอก 28 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว
    ไซส์ L รอบอก 30 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว
    ไซส์ XL รอบอก 32 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว

ขอบคุณพี่ปุ๋ยค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ค. 52 22:32:31

จากคุณ : ครอบครัวตัว Co - [ 29 พ.ค. 52 20:44:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com