Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ในที่สุด ก็ มีผลงานกะเค๊า แล้วค่ะ (ตุ๊กตาถัก)

ห่างหาย ไปนาน  จากห้องนี้

ไฟมอด  ตัวขี้เกียจเกาะ จน แกะไม่ออก  .......

และแล้ว ก็ได้ นายแบบ สุดน่าร๊าก

มาจุด ไฟในตัวลุกโชน ขึ้นมา

แต่ พอถักแล้ว ออกมา แปลกๆ หน่อย เออ ช่วย วิจารณ์ กันหน่อยนะค่ะ  ค่ะ

ส่วนตัว รูสึก เหมือน หน้ายาวๆ คอ ยาวๆ ค่ะ  

สุดหล่อเน้  ใช้เวลาถัก เกือบเดือนค่ะ  หลังจากทำภาระกิจเสร็จแล้ว ดูซี่รีย์ไป ถักไป   มีหลับไปบ้าง เหอๆๆ ตามประสา แต่ มีความสุข ทุกๆ ครั้งที่ได้จับเข็มอีกครั้งค่ะ   แต่ก็มีต้องรื้อบ้าง  เพราะ มัวแต่น้ำลายหกไปกะซี่รี่ย์ค่ะ  ^^

ปล.  นี่เป็นประโยชน์ของการติดหนุ่มๆๆ นะค่ะ ทำให้มีแรงใจ ในการทำผลงานออกมา อิอิ

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 52 12:56:56

จากคุณ : ข้าวกล้องสีฟ้า - [ 1 มิ.ย. 52 11:57:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com