Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[How To อัพโหลดภาพ แพทเทิร์น ฯลฯ] แจ้งผลรอบที่ 1 แจ้งข่าวรอบต่อไป และอีกมากมายค่ะ

กระทู้นี้แบ่งออกเป็น 2 ส่วน หากไม่อยากพลาดข้อความใดๆ กรุณาอ่านให้ครบค่ะ

1. ส่วนแจ้งข่าวการเล่นเกม
    2. How To การอัพโหลดไฟล์ภาพ และการทำไฟล์ .rar แบบละเอียด สำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการแชร์ไฟล์ที่ตัวเองมีให้เพื่อนคนอื่นๆ ได้โหลดกัน

สืบเนื่องจากกระทู้ล่าสุด

[ตุ๊กตาถัก + How To] สามเกลอจากเส้นฝ้าย ...เริ่มเล่นเกมกันเถอะ!
    http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7931060/J7931060.html

มีเพื่อนๆ สนใจส่งการบ้านกันมาเยอะมาก (แอบตกใจว่าทำไมถักกันไวจังเลยหนอ) ...ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่สนใจค่ะ

เนื่องจากหนิงพลาดตรงไม่ได้ระบุว่า VIP ครั้งแรกรับจำนวนกี่คน เพราะฉะนั้น จะอนุโลมให้ทุกคนที่ส่งการบ้านภายในวันนี้นะคะ :) รายชื่อผู้ที่ได้รับสิทธิ์ VIP ที่บล็อกหนิง มีดังนี้ค่ะ (หากใครที่ส่งการบ้านภายในวันนี้ แล้วรายชื่อตกหล่น รบกวนแจ้งด้วยนะคะ)

1. คุณ "ผักกาดกับนกฮูก"
    2. คุณ "อ้อแอ้.. สาววิศวะตามหารักแท้"
    3. คุณ "ratyan"
    4. คุณ "แมวเหมียวสีกาแฟ"
    5. คุณ "somning"
    6. คุณ "hardalone"
    7. คุณ "ผักหวานจอมซ่าส์"
    8. คุณ "hanashimasu"
    9. คุณ "ดับเบิ้ลดูดี"
    10. คุณ "nootanja"

เกินจากคาดการณ์ไว้ 5 ท่านด้วยกัน ^^" การเข้าชม VIP Zone ในบล็อก เพื่อนที่ได้สิทธิ์ VIP จะต้อง log in ที่ bloggang ก่อนนะคะ ถึงจะเข้าชมได้ ใครยังเข้าไม่ได้ หลังไมค์มาค่ะ ^^

กติกาล็อตต่อๆ ไปก็จะเริ่มโหดขึ้นเรื่อยๆ นอกจากสิทธิ์เป็น VIP หนิงจะแจกตุ๊กตาที่หนิงถักด้วยแหละ อย่าลืมติดตามกันนะคะ

จากคุณ : กระต่ายน้อยแดนเถื่อน - [ 3 มิ.ย. 52 14:48:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com