Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หมวกถัก Blythe.. . หกแบบค่ะ

หมวก Blythe ตัวน้อยค่ะ

เข้ามาวนเวียนแถวนี้นานแล้วค่ะ

แต่เพิ่งมาสมัครสามชิกตอนทำบล็อค

และซื้อจักร ก็เพราะงานฝีมือของหลายท่านในห้องนี้

เอาไว้ฝีมือดีขึ้นจะเอาผลงานมาโชว์บ้างนะคะ

แต่วันนี้เอาหมวก Blythe มาแปะให้ชมก่อน

ถักแบบง่าย

เพียงแต่เล่นสี และตกแต่งเพิ่มเติม

ขอโทษทีค่ะ

รูปอยู่ด้านล่างนะคะ

โพสต์รูปไม่เป็นค่ะ

ครั้งแรก กระทู้แรก

ให้อภัยมือใหม่นะคะ

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 18:26:25

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 17:55:11

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 17:54:39

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 17:54:04

จากคุณ : blog..ชั้นเอง - [ 3 มิ.ย. 52 17:50:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com