Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

***ปฏิทิน***...ตอน..มาโหวตสายพันธุ์น้องหมากันเหอะค่ะ

***อย่าลืมนะคะ ใช้สิทธิ์ของคุณโหวต11พันธุ์***

จากกระทู้แรกนะคะ ...ว่าด้วยปฏิทิน ***รับสมัครจ้า..มาช่วยๆๆกัน*** .....

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7933435/J7933435.html

ในระหว่างที่รอและคุยกับโรงพิมพ์เรื่องตีราคา กับ รอเพื่อนๆส่งตัวอย่างปฏิทินมาให้โหวตเลือกกันนั้น เพื่อไม่ให้เสียเวลา ตอนนี้เรามาโหวตสายพันธุ์ดีกว่าค่ะ ยกตัวอย่างนะคะ ********************************************
    ร็อตไวเรอร์...โกลเด้น รีทรีฟเวอร์...แจ็ค รัสเซลล์ เทอร์เรีย
    ชเนาเซอร์ ...ชิวาวา ...ชิห์สุ ...ยอร์คเชียร์ เทอเรีย
    เซนต์เบอร์นาร์ด ...ไซบีเรียน ฮัสกี ...บีเกิ้ล
    บูลด็อก (ทั้งหลาย)...บลูเทอร์เรีย ...ปอมเมอเรเนียน
    ปั๊ก ...พุดเดิ้ล ...มอลทีส ...มินิเจอร์ พินเชอร์
    ลาบราดอร์ รีทรีฟเวอร์ ...เวสต์ไฮด์แลนด์ไวท์เทอเรีย
    ไทย(ไทย/ไทยหลังอาน/บางแก้ว..รวมเป็นพันธุ์ไทย)
    ค็อกเกอร์...พิทบูล...ดัชชุน...มินิเจอร์ พินเชอร์...
    สปริ๊ท เยอรมัน เชพเพอร์ด.หรืออัลเซเชี่ยน ..Old English Sheepdog

(นี่เป็นแค่ตัวอย่างสายพันธุ์จ้า ใครจะโหวตนอกจากนี้ก้อได้ )

++++++หมดเขตโหวตสายพันธุ์วันศุกร์นี้เท่านั้นนะคะ เวลา 23น.ค่ะ เพื่อนๆที่จะส่งรูปลูกๆเข้าประกวด เตรียมถ่ายรูปสวยๆ แจ่มๆ ได้เลยค่ะ เดี๋ยวจะมีกระทู้เชิญผู้รู้มาให้ความรู้ในการถ่ายรูปด้วยกล้องดิจิตอลค่ะ++++++

เรามาโหวตให้เห็นกันหน้าจอเลยค่ะ อันนี้เป็นกติกาสำหรับการโหวตสายพันธุ์นะคะ โดยที่

1 ทุกล้อกอินสามารถโหวตได้ถึง 11สายพันธุ์ค่ะ
    2บัตรผ่านสามารถโหวตสายพันธุ์ได้ แต่ไม่สามารถโหวตรูปได้นะคะ เพราะงั้นรีบสมัครอมยิ้มกันเลยค่ะ เราจะทำการให้คะแนนแบบเปิดเผยค่ะ แบบเนี้ย
    3 เราจะลือก11พันธุ์ที่มีคะแนนสูงสุดนะคะ เพื่อ11เดือน แต่ พันธุ์ทาง และพันธุ์ผสมทั้งหลาย ได้รับยกเว้นว่าไม่ต้องโหวตค่ะ เข้าเป็น1ใน12พันธุ์(เดือน)ได้เลย
    **เพราะงั้นน้องหมาพันธุ์ผสม พันธุ์ทาง หมาจร หนูๆ ไม่ต้องน้อยใจไปนะลูกนะ** (((เช่น หมาหาบ้านพันทิพ พันธุ์ผสมเช่น น้องราเม็ง เจ๊ฮอล์ ยัยท้อฟฟี่ลูกเรา พี่ชายเต้าหู้ ยัยเป็ดบ้านเป็ดสัญจร)))

---------------------------------------------------------
    ++++ถ้าบางสายพันธุ์ที่มีคนโหวตน้อย เราจะไปรวมๆกันนะคะ จะได้มีน้องหมาทุกๆสายพันธุ์ อันนี้เราจะพิจารณาอีกทีค่ะ ไว้ใจได้ ตอนนี้ต้องดูผลก่อนนะคะ++++

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 52 17:47:45

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 52 17:35:15

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 52 17:32:45

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 52 10:58:08

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 23:50:46

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 22:39:20

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 21:57:17

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 21:55:58

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 21:49:45

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 21:48:47

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 21:45:53

จากคุณ : PartyLM - [ 3 มิ.ย. 52 21:23:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com