Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สวัสดีครับ พีน้องงงงง...... แจก กกกก.ก.ก.ก... ..................เมล็ด น้ำเต้า คร้าบบบบบบ....

สวัสดีครับ   แบบว่าได้รับ เมล็ดน้ำเต้ามาจากป๋านวน ผู้ใจดี  

ก็เลยเอามาแจกซะ  แบบว่าแบ่งกันปลูกๆ  จะได้เขียวกันทั้งประเทศเลย

ผู้ที่สนใจ หลังไมค์ที่อยู่มาได้นะครับ

จำกัด ที่ 20 ท่าน เท่านั้นนะครับ  ด่วนนนนนนน.....  

เป็นพันธุ์มาจากภูเรือนะครับ ไม่ทราบว่าลูกเล็กหรือลูกใหญ่  ปลูกแล้วได้แบบไหนค่อยว่ากันที่หลัง

เสี่ยงดวงเอาเองครับ  wink

wink ##..... ปิดการแจกแล้วครับผม  ได้ครบตามจำนวนแล้วครับ  ช้าอด  อิอิ ....###

wink ปล ...ท่านใดที่ยังไม่ได้ส่ง ชื่อ เลขที่บ้านมา  ช่วยส่งมาก่อนเที่ยงพรุ่งนี้นะครับ  

จะได้จัดส่ง  ให้พร้อมๆ กัน ที่เดียวเลย  หากไม่มายืนยัน อด นะครับผม  

ยืนยันก่อนเที่ยงนะคร้าบบบ....

แก้ไขเมื่อ 08 มิ.ย. 52 22:13:12

แก้ไขเมื่อ 08 มิ.ย. 52 22:10:37

จากคุณ : คนดง คนเดิม - [ 8 มิ.ย. 52 09:26:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com