Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผักกุยช่าย หรือ ผักไม้กวาด ความคืบหน้าการแจกหน่อ

อันเนื่องมาจากกระทู้ นี้
    http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7936505/J7936505.html

ผมได้รวบรวมรายชื่อได้ทั้งหมด 9 คนดังนี้
      1.  ป้ากอหมาก  ที่อยู่  OK
    2.  ศิริพร      ที่อยู่  OK
    3  คุณไพศาล  ที่ อยู่  OK
    4. คุณ นีรชา  ที่ อยู่  OK
    5. คุณ สีมุก   ที่อยู่ Ok
    6 จุฬาพร  ที่อยู่  Ok
    7  เอกรัฐ  ที่อยู่ Ok
    8 เชฐพฤทธิ์  ที่อยู่OK
    9  คุณยุทธนา  ที่ อยู่ Ok

ผม ขอ แค่ 9 คนนี้ นะครับเพราะ เลข สวย
    ทุกคนไม่ต้องส่งอะไรมาทั้งนั้นผมส่งให้ ฟรี เนื่องในวันเกิดผม 8 มิ.ย  (ครบรอบ 25  พูดมาได้น่าอายจัง)
     กุยช่าย ทุกหัว จะเริ่มเดินทางวัน พรุ่งนี้บ่ายๆ ครับ
    ขอให้ ทุกท่านมีความสุขกับการปลูกนะครับ

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 52 12:59:37

แก้ไขเมื่อ 08 มิ.ย. 52 16:28:22

จากคุณ : SupatKa - [ 8 มิ.ย. 52 16:08:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com