Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*** ลิงค์รวมภาพวันมีตติ้งกลุ่มงานฝีมือ ที่สโสรการรถไฟ 6 มิ.ย. 52 ***

สวัสดีค่ะสาวๆแห่งกลุ่มงานฝีมือ ห้องจตุจักร และท่านที่สนใจ

มีบางท่านที่ดูภาพในวันมีตติ้งของเราไม่ครบ และหายากสักนิด
    เพราะตอนนี้กระทู้ตกลงไปมากมาย

ก็เลยจัดรวบรวมมาไว้ที่กระทู้นี้ก่อนเผื่อท่านที่อยากเห็นบรรยากาศอันสนุกสนานของพวกเรา

เชิญตามลิงค์ไปได้เลยค่ะ

และจะให้ดี ช่วยบอกด้วยว่าเพื่อนๆ ในภาพนั้นชื่ออะไรบ้างคะ
    เพื่อที่จะเก็บทำทะเบียนสมาชิกกลุ่มงานฝีมือค่ะ

ดอกไม้
    ปอลิง ที่สโมสรการรถไฟนะคะ พิมพ์ผิดค่ะ ตามประสาคนแกร่ ฮิ้วๆ

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 52 12:00:20

จากคุณ : addsiripun - [ 9 มิ.ย. 52 11:42:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com