Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อัพเดทอาการเจ้าบิ๊ก หมาน้อยจากขอนแก่น (ที่โดนตัดขา) ครับ

ลูกชายคน(ตัว)เล็กมีข่าวจะบอกๆ พี่ ป้า น้า อา นะครับ

"บิ๊กมีข่าวจะมาบอกนะครับ คือบิ๊กได้ชื่อจริงแล้ว ชื่อว่า ด.ช.ทองก้อน นะครับ ส่วนชื่อเล่นก็ยัืงชื่อบิ๊กเหมือนเดิมครับ ^__^"

from..Big

สำหรับผมก็มีอาการของหนูบิ๊กมาฝากนะครับ
    ตั้งแต่บิ๊กมาอยู่นี่ อาการก็ดีขึ้นเรื่อยๆ โดยเฉพาะขา้หน้าที่ตัดออกนั้น แผลสนิทดีแล้วครับ เวลาเค้าขยับหรือเดิน ก็จะมีกระดูกส่วนที่ติดกับหัวไหล่เหลือนิดหน่อย ขยับดุ๊กดิ๊กๆ พอน่ารักน่าเอ็นดู

แต่ที่ยังเป็นห่วงอยู่ก็คือขาหน้าอีกข้าง (ซึ่งคุณหมอบอกว่า ดีขึ้นเรื่อยๆ ) แต่ก็ยังกังวลอยู่ดีครับ วันนี้เลยขอเอารูปบิ๊ก ตอนที่ไปล้างแผลมาฝากนะครับ

เชิญคร้าบบบ

จากคุณ : apple666 - [ 10 มิ.ย. 52 13:38:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com