Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(( Qulit Qulit )).............Meeting #4 ........ส่งการบ้านครูพี่พู่ กะ ครูพี่จ๊ด จ้า.......^o^

มาแว้ววววววววววว  จ้า  ^^
    มาส่งการบ้านคุณครูจ้า    (ครูจ๊ดบอกว่า งานคุณครูไม่ค่อยมีคนส่ง ครูว่าสงสัยงานของเราจะยากเกินไป)  แต่ขอคอนเฟริมนะค่ะ  มันยากจริงๆ  - -!!
    กว่าจะทำเสร็จ  แม่เจ้า................(ยากส์ส์ส์ส์ส์)  มากๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตอนต่อผ้าก็ว่ายากแล้ว  ตอนประกอบ  จ๊ากกกกกกกกก  ยาก คอดๆๆๆ
    รื้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  อยู่หลายรอบมากๆ  แต่ทำเสร็จออกมาก็ภูมิใจนะจ๊ะ  นกหนาว

ขอขอบคุณคุณครูทั้งสองท่านด้วยนะคะ ที่มาสอนอย่างใจเย็นมากๆๆๆ กับนักเรียนปึกๆ  อย่างเรา  - -!!!
    รวมทั้งผู้จัดงานทุกท่านที่ทำให้มีงานดีอย่างนี้    ขอบคุณจ้า  _/|\_^^

เจ๊วรรณ ครั้งหน้าจัดเมื่อไหร่  หนูจอง 1  ที่ ^^

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 52 09:43:31

จากคุณ : จระเข้ฟันหลอ - [ 12 มิ.ย. 52 08:42:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com