Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สงสัยข้อความของคุณ " กล้วยไม้สีเงิน " ตอบข้อความของคุณครับ

ใครได้รับข้อความจากคุณ "กล้วยไม้สีเงิน"บ้างครับ  ได้รับหลังไมค์จากคุณ แต่ตอบหลังไมค์ไม่ได้ครับ ผมอยากบอกว่า คุณ "ทั้งสอง" คือใครหรือครับ ผมว่าเป็นทางออกที่ไม่ถูกนะครับ ที่จะขอบริจาคจากคนในนี้ครับ ค่าบ้าน 3 งวด ถ้าจ่ายแบงค์แล้วไม่ใช่จะจบ แล้วเดืนอต่อไปหละครับ หนี้บัตรเครดิตอีก นอกระบบอีก ยังไงก็ไม่รอดครับ ผมกลัวว่าคุณจะถูกหลอกนะครับ คุณบอกน้องเค้าขายอาหารน้องหมาที่ตลาด เป็นหนี้บัตรเครดิตตั้ง 6 แสน ผมว่าไม่ใช่แค่ขายอาหารหมาแล้วครับ แบงค์ไหนเค้าจะให้เครดิตขนาดนั้นครับ
    ด้วยความเคารพ ระวังๆไว้บ้างก็ดีนะครับ

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 52 08:28:49

จากคุณ : แปะเก้า - [ 13 มิ.ย. 52 08:27:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com