Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~~~ ( Quilt Show ) สี่สาวพาเที่ยวงานควิลท์โชว์ @ Sydney ~~~

สวัสดีค่ะ

วันนี้แนนนีนัดน้อง ๆ อีกสาวสาม ไปเที่ยวงานควิลท์โชว์
    เดินกันนานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ส่วนที่เดินกันนาน คือส่วนร้านค้า กร๊ากกกกกกกกกกก

แต่ไม่ใช่แนนนี่นะ
    คาถาที่ท่องไปใช้ได้ผลดีมาก ๆ
    ปีนี้แนนนี้ช้อปน้อยกว่าปีก่อนมาก ๆ เลยค่ะ
    ไม่เหมือนคนบางคน อิอิ

เอาค่ะ มาดูงานสวย ๆ กันก่อนดีกว่านะคะ
    จริง ๆ แนนนี่ว่าจะไม่ตั้งกระทู้นี้แล้ว เพราะน้องแอนดี้ ได้ตั้งกระทู้งานนี้ไปแล้วพร้อมกับรูปสวย ๆ
    แต่ธันย์บอกว่าอยากเห็นแนนนี่เอารูปมาให้ดูอีก
    ก็ได้ค่ะ ขอมาแนนนี่ก็จัดให้เนาะ
    อย่าเพิ่งเบื่อกันก่อนนะคะ

รูปแรก งานที่ได้รางวัล ตั้งโชว์หราเลย
    พร้อมเจ้าตัวคนทำ
    แต่เพราะคนจ้องดูเยอะมาก ๆ
    แนนนี่เลยถ่ายได้แค่บางส่วนแบบนี้

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 52 17:00:15

จากคุณ : madam_ozzy - [ 13 มิ.ย. 52 16:57:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com