Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

--------------ถามเกี่ยวกับแหล่งส่งแหวนทองเหลืองค่ะ--------------------------

ก่อนอื่นต้องแนะนำตัวเนื่องจากไม่ค่อยเข้ามาในห้องนี้เท่าไหร่..ส่วนใหญ่อยู่แต่โต๊ะเครื่องแป้งค่ะ.....แต่พอดีเห็นว่าหลายๆคนน่าจะรู้จักแหล่งอุปกรณ์หรือสินค้าพอสมควร..ก็เลยขอรบกวนเลยแล้วกัน

ตอนนี้ขายของอยู่ตจว.ค่ะ

ไปซื้อของที่สำเพ็งบ่อยๆ

บังเอิญเห็นเค้ากำลังฮิตแหวนทองเหลืองกัน..ซื้อมาไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่

พอไปจตุจักรแล้วอลังการมากๆ..เยอะแยะมากมายแต่ถ้าซื้อที่นั่นแล้วเอามาขายต่อราคาคงแพงน่าดูเพราะที่นั่นก็ขาย 200 ขึ้นไปทั้งนั้น

เลยอยากสอบถามว่าใครพอจะทราบว่าที่ไหนเป็นแหล่งทำแหวนทองเหลืองและสร้อยทองเหลืองแบบนี้บ้างเอ่ย

อยากทราบว่าเค้าไปรับมาจากไหนกัน

รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ..ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : น้องหมีสีส้ม - [ 13 มิ.ย. 52 19:20:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com