Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอเชิญร่วมบริจาคสิ่งของเพื่อประมูลการกุศล ช่วยเหลือสุนัขและแมวจรจัดวัดทำเลทอง

หลังจากที่ห่างหายไปนานเกือบปี  สำหรับการประมูลเพื่อช่วยเหลือสุนัขและแมวจรจัดวัดทำเลทอง
    ทีมงานพยายามใช้เงินอย่างประหยัดและให้เกิดประโยชน์สูงสุดทุกบาททุกสตางค์  
    มาวันนี้เงินเหลือติดบัญชีน้อยมากแล้วค่ะ แต่ยังมีสิ่งที่ต้องทำีอีกมากมาย ล้วนแต่ต้องใช้เงินทั้งนั้น  -"-  
    ดูรายละเอียดได้จากกระทู้นี้ค่ะ   http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7964387/J7964387.html#7

เพราะฉะนั้นจำเป็นที่จะต้องจัดประมูลขึ้น เพื่อหารายได้มาช่วยเหลือน้องหมาน้องแมวที่น่าสงสารค่ะ

***รายละเอียดการประมูลดังนี้ค่ะ  ***

รับบริจาคของตั้งแต่วันที่ 15 - 21 มิถุนายน  2552
    เริ่มประมูลวันที่  24 - 30 มิถุนายน  2552
    โอนเงิน  วันที่ 1 - 7 กรกฏาคม 2552

กติกาการรับบริจาคของ
    1. โพสท์รูปของที่ต้องการบริจาคในกระทู้นี้ได้เลยค่ะ

2. แจ้งรายละเอียดของของที่นำมาบริจาค เช่น ขนาด สี  ประเภทวัสดุ น้ำหนัก ปริมาณ ฯลฯ  
    (เท่าที่สามารถจะแจ้งได้ค่ะ  เืผื่อบางท่านต้องการทราบข้อมูล เพื่อประกอบการตัดสินใจในการประมูลค่ะ)

3. ท่านใดเป็นบัตรผ่านไม่สามารถโพสท์รูปได้ แต่ต้องการร่วมบริจาคของ กรุณาทิ้งอีเมลที่ติดต่อได้ไว้นะคะ ทีมงานจะติดต่อไปค่ะ
    หรือส่งอีเมลมาที่  moonlit_memoryแอดฮอทเมล.คอม ค่ะ  

4. ท่านใดที่ต้องการจะส่งของมาที่กองกลาง เนื่องจากไม่สะดวกส่งของทางไปรษณีย์เองเมื่อจบการประมูล
    ขอให้ติดต่อมาที่ moonlit_memory ค่ะ  

ท่านใดต้องการบริจาคเป็นเงิน สามารถโอนเงินได้ที่

ชื่อบัญชี นส.วรพรรณ ปาลีวงศ์ เพื่อการประมูลการกุศล
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขารามคำแหง 2
    เลขที่บัญชี 154-2-27979-7

กรรมการร่วมงาน
    1. คุณkukurichan
    2. คุณวิหยาสะกำหลงรูป
    3. คุณSweet Chin Music
    4. คุณGondoraS
    5. คุณDeE dEe
    6. คุณตี๋น้อยในแดนธรรม
    7. คุณหนอนหมา
    8. คุณHaMeaw
    9. คุณlittleploy
    10. moonlit_memory
    11. แม่น้องน้ำอบ

ส่งจูบ   ขอบคุณพันทิปที่ให้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์และร่วมกันทำบุญครั้งนี้ค่ะ
    ส่งจูบ   ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมส่งของบริจาคและร่วมเีชียร์ร่วมโหวต รวมถึงเป็นกำลังใจให้กับทีมงานค่ะ

***อย่างไรก็ตาม  ขอความเมตตาให้น้องหมาน้องแมวที่วัดทำเลทองได้จัดประมูลด้วยนะคะ  ***

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 52 18:26:26

จากคุณ : moonlit_memory - [ 14 มิ.ย. 52 23:27:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com