Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++Update ไปเยี่ยม ป้ารุ้ง ณ แบริ่ง มาค่ะ+++ **รูปเยอะนะคะ**

ต่อจากกระทู้นี้นะคะ
    http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7963785/J7963785.html

ล็อกอินอาจจะไม่คุ้นตาแปลกหน้าหน่อย พอดีปกติอยู่แต่ห้องแมวค่ะ ไม่ค่อยได้มาโพสอะไรห้องน้องหมา

วันเสาร์ที่ผ่านมา ได้ไปเยี่ยมน้องหมาน้องแมวที่บ้านป้ารุ้ง ตรงแบริ่งมาค่ะ

เห็นกระทู้ตอนวันพฤหัสดึกๆ พอวันศุกร์ได้คุยกับพี่ชายที่พาไปเยี่ยมแม่ชีวัดดอนหวายมา เลยลองถามๆดูว่าว่างไหม ปรากฏว่าพี่เขาว่าง เลยไปกันวันรุ่งขึ้นค่ะ ไปแบบไม่ได้เตรียมอะไรไปสักอย่าง กะไปหาเอากลางทาง 555+

เริ่มต้นด้วยการหลงทาง....

คนขับก็ไม่ชินทาง จขกท.ก็ไม่ใช่คนกทม. แถบนี้เคยมาแต่บ้านอาม่าน้อยแถวอุดมสุข ^^"

จากคุณ : Eos_aria - [ 14 มิ.ย. 52 23:32:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com