Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@~~Quilt Anplique & embroidery~~@@ ส่งงานเพราะโดนพาดพิงจ้า..

อู้..กะดองผลงานไว้นานมากค่ะ...
    บอกกะน้องป้อน คนที่พาดพิงถึงเราในกระทู้นี้..คห.163..พาดพิงมั่ง อิอิ..
    http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7975637/J7975637.html
    เลยทำให้ดองต่อไปไม่ไหว...ผิดสัญญาน้องๆ มาหลายหนแล้ว..
    ไงวันนี้ก็สลัดตัวขี้เกียจออกหน่อยแล้วกันเนอะ  
    น้องป้อนอุตส่าห์เหนื่อยรีวิวหนังสือให้ดูทั้งที...
    โพสงานตามลำดับการดองไว้แล้วกันนะคะ...

ชิ้นแรกเป็นไอติมค่ะ...ทำไว้ตั้งแต่ปลายเดือนเมย. คิดดูแล้วกันค่ะ..
    ป่านนี้ไอติมละลายหมดแล้วมั๊ง...
    แพทไม่มี  แบบที่น้องป้อนว่าเลยค่ะ..
    มั่วเอง  ตามประสาพี่ธันย์...

ปล.สาวๆ น้องๆ อ่านที่ธันย์โม้เพลิน  สงสัยลืมดูไปว่าธันย์พิมพ์สะกดผิด..
    ชื่อกระทู้ผิดแล้วแก้ไม่ได้ด้วย...ขอโทษนะคะ..พิมพ์เร็ว  ส่งเร็วก็แบบนี้แหละ
    แก้ให้ตรงนี้นะคะ  เดี๋ยวเกิดมีน้องใหม่เข้ามาดูแล้วจำไปผิดๆ
    Applique แบบสะกดถูกค่ะ...

แก้ไขเมื่อ 17 มิ.ย. 52 01:36:14

จากคุณ : dreamon - [ 16 มิ.ย. 52 06:23:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com