Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อัพเดต ฉี เมืองทอง 1 (ฉุกเฉิน)

จากระทู้นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7958620/J7958620.html

หลังจากเสร็จสิ้นภาระกิจเรื่องงานศพน้าชายแล้ว (ช่วงนี้ที่บ้านมีเรื่องยุ่งสักหน่อยค่ะ คุณพ่อสามีป่วยพอดี และมาประกอบกับน้าชายเสีย จึงทำให้มาอัพเดตช้าไปบ้าง ต้องขออภัยด้วยนะคะ)วันนี้มารายงานอาการของ ฉี ให้ทราบกันนะคะ
         เมื่อวานได้คุยกับคุณหมอแล้ว ผลเอ็กเซร์ ออกมา ฉี ไม่มีอะไรข้างในเสียหาย เราได้ฟังแล้วโล่งอกที่สุด ดีใจที่สุด ฉี โชคดีที่โดนรถทับขนาดนั้น แต่ไม่เป็นอะไรมากกว่านี้  ขอบพระคุณ คุณพระคุณเจ้า
         ส่วนผลเลือดที่ออกมา   มีภาวะเลือดจาง และมีปัญหาเรื่องไตค่ะ คุณหมอเลยขอให้ ฉี อยู่ รพ. กอ่น วันที่ 17 นี้ จะเจาะเลือดเพื่อเช็คค่าไตอีกครั้งนึงค่ะ ส่วนอาการอื่น ๆ ไม่มีอะไรน่าเป้นห่วงค่ะ ขอบคุณบัญชีฉุกเฉิน และผู้ใหญ่ใจดีทุก ๆ ท่าน ที่เมตตาหมาจรคะ บุญรักษาทุก ๆ ท่าน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บอย่าจนค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 52 08:19:59

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 52 07:58:36

จากคุณ : ฉันจะมีความสุขทุกวัน - [ 16 มิ.ย. 52 07:56:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com