Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~0~ กระทู้ประมูล ~0~ เริ่มประมูลได้เลยจ้า ประมูลครั้งที่ 2 โครงการกรงใหม่ใสปิ๊งจ้า

จากกระทู้รับบริจาคของประมูล

http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2009/06/J7934032/J7934032.html

บัดนี้เราได้รับของบริจาคมามากมายค่ะ ขอขอบคุณทุกๆ ท่านค่ะ

เพื่อป้องกันกระทู้ล่ม เราจะแยกเป็นสองกระทู้ค่ะ

กระทู้นี้เป็นกระทู้ประมูลนะคะ ไปเลือกหากันได้ที่นี่เลย
    http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2009/06/J7978588/J7978588.html

ตอนนี้แตกกระทู้ประมูล เนื่องจากโหลดช้ามาก ไปต่อกันที่นี่นะคะ

http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2009/06/J7999596/J7999596.html

เริ่มการประมูล ตั้งแต่วันที่  16 ถึง 26 มิถุนายน  2552
    (ปิดการประมูล วันที่ 26 มิถุนายน เวลา 21.00 น. ตามเวลาพันทิป)

โอนเงินของที่ประมูลได้ ตั้งแต่วันที่ 27 มิถุนายน ถึงวันที่ 4 กรกฏาคม 2552 ค่ะ

เมื่อทราบผลการประมูลแล้ว รบกวนโอนเงิน พร้อมส่งหลักฐานมาให้แม่หมีด้วยนะคะ พร้อมข้อมูลดังนี้
    ~  ชื่อ................................... นามสกุล..............................
    ~ ชื่อล็อกอิน (ถ้ามี).......................... ถ้าไม่มีให้แจ้งอีเมล์ค่ะ
    ~ ของที่ท่านประมูลได้ ตัวอย่างเช่น ................ A-1 : กระติกน้ำสีแดง
    ~ ที่อยู่ในการจัดส่ง.........................................................
    **ขอเป็นที่อยู่ที่มีผู้รับตลอดเนื่องจากจัดส่งแบบลงทะเบียน มิเช่นนั้นท่านจะต้องไปรับของที่ไปรษณีย์ค่ะ**
    ~ สแกนใบสลิปการโอนแนบมาแปะหน้ากระทู้หรือส่งเมล์มาก็ได้ค่ะ หากไม่สะดวกหรือไม่มีเครื่องสแกน จะถ่ายรูปมาก็ได้ หรือใช้วิธีบอกวันเวลา จำนวนเงินที่โอน  หากโอนมีแศษสตางค์จะทำให้การตรวจเช็คง่ายขึ้นค่ะ

---- ท่านสามารถโอนเงินได้ที่ ----

ชื่อบัญชี แสงระวี วิปุลาคม
    ธนาคารกสิกรไทย  สาขาสำนักพหลโยธิน
    บ/ช ออมทรัพย์
    เลขที่ 799-2-31731-7

กติกาในการประมูล

~0~ รบกวนขอขึ้นราคาครั้งละ 5 บาทเป็นอย่างน้อยนะคะ
    ~0~ เรานับเวลาโพสเป็นหลักนะคะ หากราคาเท่ากันผู้ที่โพสก่อนจะได้สิทธิ์ไปค่ะ
    ~0~ รบกวนอย่าแก้ไขความเห็นนะคะ ถ้าจะแก้ไข ให้โพสเป็นความเห็นใหม่ค่ะ กันทีมงานงงค่ะ ยิ่งแก่ๆ กันอยู่
    ~0~ ผู้บริจาคของจะเป็นผู้ส่งของให้กับผู้ชนะการประมูล โดยผู้บริจาคของเป็นผู้ออกค่าใช้จ่ายในการจัดส่งค่ะ
    ~0~ ท่านใดที่ประมูลได้แล้ว แต่ไม่ได้โอนเงินภายในวันที่กำหนด  ขออนุญาตตัดสิทธิ์ท่าน และนำของไปประมูลซ่อมต่อไปค่ะ
    ~0~ สำหรับบัตรผ่าน ก็ร่วมประมูลได้ค่ะ  ขอให้แจ้งความประสงค์มาที่ vicky.rabbit@hotmail.com พร้อมชื่อ และเบอร์มือถือค่ะ
    ~0~ กรณีที่ได้รับของแล้ว พบว่าของชิ้นนั้นเสียหายไม่สามารถใช้งานได้ กรุณาแจ้งมายังทีมงาน ทางเราจะคืนเงินให้ค่ะ

สำหรับทีมงานในการประมูลครั้งนี้ มีดังนี้ค่ะ

ดาว น้องเลิฟ (love_net) บ้านขนมไทย น้องต๋อง (gongzila) และน้องโบว์ แม่สามบี อัพเดทการประมูล

แตงโม แม่หมีตัวอ้วน ขอที่อยู่และจัดส่งที่อยู่ให้กับผู้บริจาคของและผู้ร่วมประมูล และนับเงิน

คุณแม่ ป้าแดง เชียร์แขก

ดอกไม้ น้องดัง หน่วยสนับสนุน

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกน้ำใจนะคะ

ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์พันทิป ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการประมูลค่ะ

ปล. เนื่องจากมีของที่ผู้บริจาคไม่สะดวกที่จะส่งให้ผู้ชนะการประมูลเป็นจำนวนมาก เราอาจจะต้องทำการนัดรับประทานอาหารเพื่อนำของส่งให้ผู้ชนะการประมูลค่ะ เพราะถ้าหากนำเงินที่ประมูลได้ไปใช้ในการส่งของจะทำให้น้องกระต่ายได้กรงช้าลงค่ะ หรือว่าใครมีไอเดียที่ดีและสะดวกกว่านี้ ก็ว่ากันมาเลยค่ะ คนกันเองทั้งนั้นค่ะ  ทางทีมงานพร้อมจะออกแรงใส่กล่องนำส่งให้ค่ะ แต่เป็นห่วงเรื่องค่าส่งมากกว่าค่ะ เพราะบางชิ้นหนักเอาเรื่องค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ค. 52 21:12:18

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 52 09:25:48

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 52 13:25:37

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 52 10:13:21

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน - [ 16 มิ.ย. 52 10:13:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com