Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ตุ๊กตาถัก] ยัยหัวเลมอน + กว่าจะเป็นตุ๊กตาถัก + Mini How To การตกแต่งตุ๊กตาถัก

เปิดกระทู้ที่หัวเลมอนค่ะ เป็นหนึ่งในตุ๊กตาที่ทำเสร็จมาพักนึงแล้วไม่ถูกใจ
    ลังเลอยู่นานกว่าจะลงมือถ่ายรูปแล้วเอามาอวด วันนี้ตั้งใจจะทำมินิฮาวทูตกแต่งตุ๊กตาถัก
    ก็เลยเอายัยหัวเลมอนมาอวดพร้อมกัน จะได้ไม่เปลืองกระทู้!!

เจ้าตัวนี้เป็นมินิโปรเจ็คที่เกิดก่อนเจ้าลูกหมีกระทู้เมื่อวานค่ะ
    อยากทำเป็นเลมอนตัวนึง โซดาตัวนึง จะได้เข้าคู่กัน
    แต่แค่เลมอนก็ขี้เกียจแล้วล่ะ เลยพักเจ้าโซดาไว้ก่อน ฮ่าฮ่า
    เลมอนโซดาเป็นโปรเจ็คกำจัดไหมฟูค่ะ อยากใช้ให้หมด
    เวลาเจอเส้นที่มันลีบเล็กแล้วอยู่ๆก็ขยายใหญ่ขึ้นนี่ อารมณ์เสียนะคะ
    ตัวนี้ดีเทลไม่เยอะค่ะ สี่ห้าวันที่แล้วแอร์ขี้เกียจสุดๆ
    เวลาไม่อยากทำแล้วบังคับให้ตัวเองทำนี่ ตุ๊กตาที่ได้จะไม่ถูกใจเสมอเลย

ตัวใหญ่ค่ะ เธอสูงเก้านิ้วนิดๆ พลาดตรงตัว แขน ขา มันเกะกะเก้งก้างไปหมด
    แต่จะให้ทำใหม่ก็ขี้เกียจอีกแหละ
    สรุป ตัวนี้เป็นผลงานของความขี้เกียจ ^^

แก้ไขเมื่อ 19 มิ.ย. 52 12:27:02

จากคุณ : strawberrica - [ 19 มิ.ย. 52 12:24:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com