Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Quilt ออนเดอะทู้] แก๊งค์ไอติม#2 : ส่งการบ้านตัดผ้าและ Applique'{แตกประเด็นจาก J7991209}

มาแล้วๆๆๆ สาวๆ แก๊งค์ไอติม

ใครไฟแรงสูงทำเสร็จแล้วมั่งเนี้ย ... ทำไปเถอะจ้า เสร็จแล้วคงได้หลายโคนเลยเนอะ

เอาล่ะ มาดูกติกาส่งการบ้านครั้งแรกกันหน่อย

ส่งการบ้านครั้งที่ 1 : ขอดู 2 รูปค่ะ รูปที่ตัดผ้า และรูปที่ Applique' ทำให้เสร็จทั้ง 2 ด้านเลยนะคะ เดี๋ยวมีตัวอย่างรูปส่งการบ้านข้างล่างค่ะ

เราจะลงรายชื่อเพื่อนร่วมโครงการไว้ที่ คคห. ที่ 1 นะคะ เพื่อนๆ ที่มาส่งแล้วเราจะมาร์คไว้ ตั้งกระทู้นี้ไว้ซัก 5 วันละกัน วันพุธค่อยส่งการบ้านครั้งที่ 2

จากคุณ : yorky - [ 20 มิ.ย. 52 22:35:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com