Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มาช่วยจุดไฟห้องงานฝีมือค่ะ~~แพทเทิร์นสามงวย สวยงาม ภาษาอังกฤษค่า~~

วันนี้เป็นวันหยุดวันแรก
    ก็เลยไปเดินลั้ล ลา ตัวสั่นงัง งง ที่ SPOT LIGHT มาค่ะ
    ตอนนี้ออสเตรเลีย หนาวเย็น เป็นตู้เย็นไปแล้ว

แต่ไม่ว่ายังไง ก็ไม่สามารุถมีอะไรมาหยุดยั้งการชอปปิ้ง
    ของหมูมิ้นสค์ไปได้ เหอะๆๆๆๆ

เดินไปเดินมา ได้แพทเทิร์น ฟรี มาเพียบค่ะ
    ก็เลยจกมาฝากเพื่อนๆ ค่ะ
    ไฟล์อาจจะใหญ่ไปหน่อย
    แต่เพราะสาเหตุสองอย่างค่ะ
    1. ไม่ทราบว่าจะย่อไฟล์ยังไง แต่ววว (โง่จัด เอิ้กก)
    2. อยากให้ได้เห็นแพทกันชัดๆ น่ะค่ะ  (อันนี้สมควรให้อภัยเน๊อะ เน๊อะ)

อ้ะ ไม่เพ้อเจ้อแล้วค่ะ
    เอาไปโลด
    แต่ว่ามันเป็นภาษาอังกฤษเน้อ
    ฝากให้กูรูแปลด้วยแล้วกันนะคะ น้า

จากคุณ : Girandola - [ 21 มิ.ย. 52 19:03:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com