Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มาแล้ว มาแล้วจ้า เสื้อโครงการ 4 ขา ปี 4 เปิดให้เพื่อน ๆได้เข้ามาจับจองเป็นเจ้าของแล้วค่า

เสื้อโครงการ 4 ขา ปี 4 แบบใหม่ล่าสุดมาแล้วค่ะ

ขอเชิญชวน เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่น่ารัก ทุก ๆท่าน เข้ามาอุดหนุนเสื้อโครงการ 4 ขา ปี 4 แบบใหม่ล่าสุดกันได้ค่ะ

เด็ก ๆ ก็ใส่ได้ ผู้ใหญ่ก็ใส่ดูแล้วน่ารักดีค่ะ

เข้ามาสั่งจองกันเยอะ ๆนะค่ะ โดยส่งรายละเอียดการสั่งจองเสื้อ เบอร์โทรที่ติดต่อกลับ มาที่ เมลล์ nuanthip9@gmail.com  หรือส่งข้อความมาทางหลังบ้านหา catgang ก็ได้ค่ะ

เริ่มสั่งจองได้ตั้งแต่วันนี้ จนถึง วันที่  1 กรกฎาคม นี้นะค่ะ
                      ( เพราะใช้ระยะเวลาการทำเสื้อ ประมาณ 1 อาทิตย์ค่ะ )

ซึ่งเสื้อจะทำเสร็จประมาณวันที่ 15 กรกฎาคมค่ะ

ราคาเสื้อตัวละ 234 บาท ( รวมค่าจัดส่งแล้วค่ะ )

แก้ไขเมื่อ 24 มิ.ย. 52 14:31:18

แก้ไขเมื่อ 21 มิ.ย. 52 20:37:48

แก้ไขเมื่อ 21 มิ.ย. 52 20:31:41

จากคุณ : catgang - [ 21 มิ.ย. 52 20:19:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com