Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

วันที่28นี้ที่เมืองทอง..........มีใครไปบ้าง มาทางนี้หน่อยค่ะ

คนที่เคยลงชื่อว่าจะพาน้องหมาไปถ่ายรูป (ปฏิทิน ) ขอรบกวนหลังไมค์มาบอกเบอร์โทรศัพท์หน่อยนะคะ

ขอนัดเป็นเที่ยงครึ่งเป็นต้นไปค่ะ เพราะว่าส่วนใหญ่จะมากันตอนบ่าย และเราอยากจะเดินหาซื้อของในช่วงเช้า อีกเหตุผลคือเราเกรงใจน้องๆที่อาสาเป็นตากล้องให้อ่ะค่ะ ถ้าเค้าไปตั้งแต่เช้าแล้วคนไม่ไปกัน เค้าก้อต้อง รอๆๆๆๆ............

ส่วนคนยังไม่ได้ลงชื่อแต่อยากจะไปเจอกันหนุกๆๆ เหมือนมีตติ้งย่อมๆ ก้อมาลงชื่อได้นะคะ

ขอให้แจ้งแค่นิดนึงว่า ไปตัวเปล่า หรือพาน้องหมาไปด้วย และพาไปกี่ตัว

ใครถึงก่อนถ่ายก่อนนะคะ.......

แต่ขอให้หลังไมคืไปบอกเบอร์โทรศัพท์ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

----------------------

ช่วงนี้ไม่ได้อ่านทุกกระทู้ ยังไม่ได้ตอบหลังไมค์บางคน ต้องขออภัยค่ะ แบบว่ากินโยเกิร์ตมากไปหน่อย แล้วก้อแพ้ ฮือๆๆๆๆ เลยหงุดหงิดหัวใจ.....

**ตอนนี้มีคนสละสิทธิ์ที่จะส่งน้องหมา เพราะไม่มีเวลาถ่ายรูปดีๆ และมีคนอยากจะส่งน้องหมาเข้าแทนที่ เด๋ววันนี้จะดูให้นะคะ เพิ่งเข้าเน็ตเองค่ะ **

แก้ไขเมื่อ 22 มิ.ย. 52 15:57:02

จากคุณ : PartyLM - [ 22 มิ.ย. 52 11:37:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com