Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(งานผ้า) ผ้านวมเด็กที่รอคอย .... .....ใครคอย ???

สืบเนื่องจากกระทู้โน้น ทำผ้ากันเปื้อนเด็ก

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J7972930/J7972930.html

มาต่อด้วยกระทู้นี้ ก็ยังไม่พ้นเรื่องเด็ก ๆ อีก ทั้ง ๆ ที่ ที่บ้านไม่มีสักเด็ก

เห็นผ้านวมเด็กของพี่แนนนี่ทำสวยจัง   เลยต้องลงมือทำให้น้องที่ทำงานดีกว่า แต่เราทำออกมาสงสารเด็ก .....
    ยอมรับความผิดผลาดค่ะ  แต่ยังจะอวดล่ะว่าทำเสร็จ  ไว้ผืนหน้าจะปรับปรุงตัวนะคะ  

ถ้านับวันเวลาที่ทำไม่นานค่ะ ค่อนข้างทำง่าย  แต่ว่าเราไปใช้ใยฟูที่มีอยู่ที่บ้าน  กว่าจะกุ๊นเสร็จ ก็เมื่อวันซืนนี้เอง  

ปอ.ลิง.  คนรับ ตั้งชื่อลูกสาวว่า "น้องมิ้นท์"......รอคอยน้องออกมาคงจะสิ้นเดือนนี้ค่ะ   ท้องใหญ่มาก   ดีนะเสร็จทัน ไม่ต้องรอโตก่อน  ..เอิ๊ก ๆๆๆ (เลียนแบบเจ๊)

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ  ที่ผ่านมานะคะ

จากคุณ : Giant&Runsae - [ 22 มิ.ย. 52 13:23:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com