Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากทราบเบอร์โทรสถานทำหมันแมวฟรีที่ดินแดงค่ะ ก่อนที่เจ้าเหมียวจะเพิ่มประชากรมากกว่านี้

รับทำหมันแมวฟรีอยู่แถวๆสนามไทยญี่ปุ่นดินแดง เบอร์ที่ได้มาคือ 02 -245-3311 และ 02- 248 -3311 แต่โทรไปไม่เคยติดเลย โทรมา 1 สัปดาห์แล้วค่ะ จะโทรไปจองคิว ตอนนี้เหมียวที่บ้านเริ่มโตจะ 6 เดือนแล้ว ตัวเมีย 3 ตัว ถ้าไปทำคลินิกเอกชนตกประมาณ 800x3 = 2400 เลยอยากทำที่ดินแดงค่ะ บ้านอยู่สะพานควายคงไปที่นี่สะดวกสุด ใครมีเบอร์โทรรบกวนขอหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : จ๋าเล็ก - [ 24 มิ.ย. 52 15:02:51 A:158.108.18.123 X: TicketID:128038 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com