Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากได้ แพทเทิร์นดอกไม้แบบพองๆๆค่ะ

อยากได้วิธีทำ ดอกไม้พองๆ แบบนี้ค่ะ

ที่เห็นๆๆใน สต๊อก ลองทำแล้วมัน เห็นลอยโซ่ ข้างๆๆมากเกินไป(หรือเราทำไม่เป็นหว่า)

หรือที่เขาทำกันพองๆๆเพราะมีวิธีอื่น หรือมีอุปกรณ์การทำหรือเปล่าค่ะ

เห็นมันพ๊องพอง โต๊โต ยังไงก็ไม่รู้

(แอบงงว่าพอตัวเองทำตามแบบ ที่ในเน็ต แล้ว มานดอกแฟ็บๆ) 555+

ขอบคุณล่วงหน้ามากมายนะจ้า สำหรับคนที่เข้ามาดูและคนที่แนะนำวิธีทำ

LOVE LOVE

จากคุณ : oomza - [ 24 มิ.ย. 52 22:18:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com