Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++แว้กๆๆๆ 28นี้ เตรียมตัวอยู่กันจนค่ำมืดได้เลย

น้องเอิน คุณตาแคนดี้เพิ่งโทรมาคุยว่า งานวันที่28สงสัยคนจะเยอะมั่กๆๆๆ เพราะมีงาน3งาน

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ส่วนตัวเคยอยู่เมืองทองธานี โครงการ2 เคยเห็นสภาพรถติดที่นั่นมาแล้ว

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก อีกซักที

เพื่อน เผื่อไว้เลยค่ะ ว่าต้องได้กลับบ้านค่ำมืด สงสัยจะต้องหาร้านนั่งกันอยู่ตรงนั้นเลยแหล่ะ

เผื่อเวลาซักนิดนะคะ ไปกันแต่เช้าหน่อย

ตอนนี้เซฟเบอร์ไว้หมดแล้วค่ะ คนที่หลังไมค์มาบอก เช้าวันอาทิตย์จะโทรไปปลุกน้า

แล้วก้อคืนนี้จะหลังไมค์บอกเบอร์ใหม่ไปจ้ะ แต่ยังไม่ได้ซื้อเลย อิอิอิอิอิอิ

เรายังสู้ๆๆๆกันอยู่ใช่ม้ายยยยยยยยยยยยยยย

ขอเสียงหน่อย อิอิอิอิอิ

**สงกะสัยมามี้คุ้กกี้อดช้อปให้ลูกคร่า เพราะต้องจัดคิว แหะๆๆๆๆ เอ๊ รึว่าพรุ่งนี้ไปเปลี่ยนตั๋วไป27ดีน้อ  อิอิอิอิ แต่ยังนัดกันเหมือนเดิม วันที่28เด้อ...

เค้าจัดงานที่ฮอล3-4มั้งคะ

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 52 15:30:53

จากคุณ : PartyLM - [ 25 มิ.ย. 52 15:11:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com