Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อุปกรณ์ทุบกลีบดอกไม้ จันทน์

ถามกันมาหลายคนเรื่องอุปกรณ์ทุบกลีบดอกไม้จันทน์นะคะ

ก็เลยทำมาให้ดูกัน เผื่อมีคนสนใจเรื่องนี้บ้าง

ทำมาให้ดูนะคะ แต่เป็นรูปวาด เพราะว่าอุปกรณ์จริง

ยังหาไม่เจอ แต่ถ้าเจอแล้วจะถ่ายรูปให้ดูกันค่ะ

กระดาษที่อัดกลีบสำเร็จจะอยู่ราคา 160 บาท/ถุง

แต่กระดาษที่อัดเอง จะอยู่ ที่ ถุงละ 90 บาทค่ะ

แต่ลืมไปว่า มันหนักเท่าไหร่อ่ะ เสียเวลาทำเองนิดนึง

แต่ก็ประหยัด ไปเยอะเหมือนกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 52 11:07:46

จากคุณ : pafun.p - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 10:49:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com