Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(กิจกรรม).. ลุ้น 4 ....มีแต่เขี๊ยวววว เขียว ... แอร์โชว์ *--*++

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกทาน

----<<<  แอร์มาแว้ววววววววววววววววว .... ค่ะ

-- แอร์โชว์  วันนี้โชว์ แบบปวดๆๆ ...... ((( ปวดฟันมากมาย )))

เกือบ ...  ส่งงานมะทัน อิอิ  ช่วงนี้ธุระการยุ่งไปหมด นะค่ะ

บางวันอยู่ถึง 3 จังหวัด  อิอิ คิดว่าเป็นกำไลชีวิต  ....  น๊ะน๊ะ

แอร์ กำลังปวดฟันบ่นไปงั้นล๊ะ ฮี่ๆๆ

----  ลุ้น 4 ....มีแต่เขี๊ยวววว เขียว  ---

งานนี้มาเป็นคู่นะค่ะ       . สมุด/กระเป๋า    

เพื่อนๆคงชอบน๊ะค่ะ  *--*++

ท่าไม่ชอบ  !!   --<< เดียวแถม แอร์ ไปด้วยเลย  อิอิ

---  <<<< เพื่อนๆ  ค่ะ  แวะชมกิจกรรได้ที่นี้นะค่ะ   *--*++

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8006479/J8006479.html
    .

.

จากคุณ : ขวัญใจ - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 11:52:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com