Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

==== >> แมวร้อน ๆ จ้า กองละ 5 บาท สามกอง 10 บาทค่า

รับแมวซักกองไหมจ้ะ  รวมมิตรมีทุกสีทุกลายเลยน๊า  ประกอบด้วย  

ลูกครึ่งวิเชียรมืด 2
    ศุภลักษณ์ 2
    ดำ 3
    สีเปรอะ 2

รวม 9 ตัวจ้า  เลขมงคลจริง จริ๊ง  (ขอมงคลอย่างอื่นได้ป่าวเนี้ย หยอกเย้า)

ขออนุญาตเพิ่มเติมข้อมูลนะคะ น้องแมวอยู่กรุงเทพ ฯ  ฝั่งธน (หนองแขม)  
    ท่านใดสะดวก อยากไปดู/รับน้องแมวด้วยตนเอง ก็เชิญได้นะคะ  ติดต่อได้ที่ ปิ๊ก  089-785-0989 นะคะ
    -------------------------------------------------------------------------------
    อัพเดทเพิ่มเติมนะคะว่า

สีเปรอะ เดิมมี 2 ตัว ตอนนี้ถูกรถทับตายไป 1 ตัวค่ะ เหลือตัวเดียว
    ส่วนศุภลักษณ์ทั้งสองตัว มีผู้มารับอุปการะไปแล้วค่ะ
    คงเหลือ
    น้องดำ  4 ตัว สลิดน้อย 1 ตัว สีเปรอะ 1 ตัวค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 52 19:28:25

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 52 19:27:57

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 52 09:53:41

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 52 09:53:20

จากคุณ : ลิงน้อยเอ็นจอยเขียน - [ 28 มิ.ย. 52 22:41:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com