Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ไปปั่นจักรยานกันดีกว่านะคร้าบบบบ

จากกันไปนาน  แฟนๆคงยังไม่ลืมผม  ยอดชายนายกาโม่นะครับบบ  จุ๊บๆ

ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับบ  เด๊วแฟนๆจะลืมผมไปก่อน

กาลครั้งหนึ่ง ในช่วงเวลาเย็นๆ ....
    แดดร่มลมตกตอนเย็น  แมวหนุ่มอย่างผม จะทำอะไรได้ล่ะคร้าบบบ

ไปปั่นจักรยานรับลมเย็นๆ กันดีกว่า   ซึ่งก้อแน่ละครับ  งานนี้ผมต้องชวนนุ้งน้ำตาล หวานใจของผมไปด้วยแน่นอน จุ๊บๆ

สุภาพบุรษแมวหนุ่มอย่างผม  เสียสละนั่งด้านหลังฮับบ
    ให้นุ้งน้ำตาล หวานใจผมนั่งสบายๆ ที่ตะกร้าหน้ารถ    
    แล้วจักรยานมันจะไปได้ยังไง  มีแต่แมวนั่ง  ไม่มีคนปั่น

ผมเลยไปเรียกเหมี่ยวมาด้วยฟามจำใจ  mad
    เฮ้ยๆเจ๊  เค้าอยากไปดูวิว รับลมอะ  ปั่นจักรยาน ให้หน่อยดิ

ภาพเลยออกมาอย่างที่เห็น.........

จากคุณ : แมวพะโล้ - [ 1 ก.ค. 52 13:36:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com