Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++++ บรรยากาศดีๆในงานสัมมนาไซเตส +++++

ตามที่ได้แจ้งไว้ว่ามีการสัมมนาเรื่องกล้วยไม้ป่า โดยไซเตสนั้น ก็ได้ผ่านพ้นไปแล้วนะครับ
    งานครั้งนี้เป็นการหาข้อเสนอแนะของส่วนต่างๆมากกว่า ยังไม่มีข้อสรุปอะไรมากมายนัก แต่ที่เกิดขึ้นมาก็คือ สร้างกลุ่มเครือข่ายขึ้นมา โดยเป็นการร่วมมือกันระหว่างหน่วยงานต่างๆของราชการ กลุ่มผู้เลี้ยง สมาคม ชมรม และนักอนุรักษ์

นอกจากนี้ทางไซเตสยังเปิดโอกาสให้ผู้เลี้ยงกล้วยไม้ได้ขึ้นทะเบียนให้ถูกต้อง โดยจะมีการอำนวยความสะดวกให้ขึ้นทะเบียนได้ง่ายขึ้น ส่วนนี้ผมจะหารายละเอียดมาแจ้งให้กับเพื่อนๆทราบอีกครั้ง

สำหรับกระทู้นี้ยังไม่มีรายงานสรุปที่เป็นทางการนะครับ กำลังรอไฟล์ข้อเสนอแนะของกลุ่มต่างๆจากทางไซเตสอยู่ เมื่อได้มาแล้วผมจะนำมาให้ดูกันอีกที

เราไปดูบรรยากาศในงานกันดีกว่าครับ

จากคุณ : ปุ้ม ครับ - [ 2 ก.ค. 52 00:13:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com