Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+ + + ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับร้านขายอาหารแมวแบบมีบริการส่งค่ะ+ + +

คืออยากรบกวนถามค่ะว่า ใครพอจะรู้จักร้านเพ็ทชอปที่มีบริการส่งถึงบ้านบ้าง แถวย่าน รามคำแหง ลาดพร้าว พระราม 9 บางกะปิ คือตอนนี้แม่ม๋าอยู่แถวหลังรามค่ะ มีปัญหาคือ ตอนนี้ออกจากบ้านไม่สะดวก เนื่องจากพุงติดประตูฮ่าฮ่าฮ่า พ่อไอ่หมกสั่งไว้ห้ามออกไปแซ่บนอกบ้าน ครั้นจะรอพ่อไอ่หมกกลับมาจากทำงานไปซื้อมาให้ ลูกม๋า ลูกมี่ได้อดตายกันพอดี เพราะพ่อมันกลับดึกตลอด ร้านปิดหมดแล้ว ไปซื้อตอนเช้าก็ไม่ทัน คงไปได้แต่วันหยุด แต่แม่ม๋าอยากได้รายละเอียดร้านที่มีบริการส่งอ่ะค่ะ เพราะต่อไปจะได้ไม่มีปัญหาฉุกลหุกอีก หยอกเย้า

อยากทราบว่าเพื่อน ๆ มีร้านที่รู้จักบ้างไหม เบอร์ติดต่อ แล้วต้องสั่งขั้นต่ำเท่าไหร่ ค่าส่งคิดไง นานไหมกว่าจะส่งอ่ะคะ..

ส่งสารม๋า มี่ ไม่มีไรกิน วันนี้เดินลากพุงไปห้างกลางซอยในหมู่บ้าน (แฟมิลี่ฮ่าฮ่าฮ่า ) เหมาอาหารเปียกแบบซอง ๆ ให้อิ่สองโตว กินไปพลาง ๆ ก่อน กว่าจะได้กินอาหารเม็ด คงเป็นวันเสาร์ (ถ้าพ่อมันไม่ต้องทำงานนะหยอกเย้า)  ขอบคุณสำหรับรายละเอียดล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : neenabkk - [ 2 ก.ค. 52 10:04:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com