Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากได้ แบบรถคุณ(อี)แต๊ก ครับ..

พอดีมีแผนว่าจะทำรถอีแต๊กไว้บรรทุก นั่น บรรทุกนี่ไว้ตามไร่ นา...
     ลองหาในแน็ตมาหลายวันแล้ว ไม่เจอเลย...
       ใครมีแนะนำ หน่อยครับ....
    เพื่อว่าจะได้ซื้ออุปกรณ์เตรียมไว้ถูกว่าจะใช้น๊อตกี่ตัว  ไม้กี่ตัว(ทำจากไม้ครับ)  ขนาด และยาว เท่าไร  อะไรประมาณนี้หน่ะครับ...
    ถ้าหาไม่ได้จริงๆ..คงต้องหาตลับเมตรไปวัดจากของจริง ...
         (เฉพาะตัวที่พ่วงกะรถไถนา )...
                                ขอบคุณครับ....

จากคุณ : loei-loei - [ 3 ก.ค. 52 11:14:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com