Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจก Pattern Bunny's Girl ค่ะ  

น้อง บันนี่ เกิร์ล ตัวนี้ เราได้ Idea มาจากคนอื่นอีกทีนะคะ บางคนเห็นแล้วอาจจะคุ้นหน้าคุ้นตาน้อง บันนี่ เกิร์ล ของเราบ้าง แต่ Pattern ทุกส่วน เราคิดเองทั้งหมดค่ะ จึงสามารถเอามาแจกเพื่อนๆ ได้แบบไม่มีกั๊ก เพราะถ้าเป็น Pattern อื่นๆ มันก็หวั่นๆ ว่าจะติดอะไรหรือเปล่า

เราเป็นคนที่ชอบเก็บสะสม pattern แล้วก็ชอบถักตุ๊กตามากๆ ค่ะ แต่พอ Notebook หาย ทุกอย่างก็กลายเป็นศูนย์ (แต่เราไม่ได้เอาเรื่อง Notebook หายมาเป็นข้ออ้างอะไรหรอกนะคะ) แค่จะบอกว่าพอไม่มีมัน เราก็หายจากห้องนี้ไปนานเลย ไม่ได้เข้ามาดูอะไรซักเท่าไหร่ เพราะเล่นจากมือถือมันไม่ถนัดจริงๆ

ส่วนเรื่อง Pattern เราก็แค่เริ่มเก็บสะสมใหม่ หาได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ด้วยความพยายามของตัวเอง แล้วก็ขอความช่วยเหลือจากคนอื่นๆ มา ต้องขอบคุณเจ้าของ Pattern ทุกๆ คนที่มี"น้ำใจ"เอามาแจก และมี"น้ำใจ"ส่งให้ทางอีเมล โดยไม่คิดร้ายอะไรกับเราด้วยนะคะ

ร่ายมายาวเชียว ตอนนี้เราพอมีเวลาที่จะทำ Pattern บ้างแล้ว เลยได้ ฤกษ์ ทำมาแจกทุกๆ คนบ้าง หวังว่าคงจะชอบกัน ไม่มากก็น้อยนะคะ

ถ้าเพื่อนๆ อยากได้ ทิ้งอีเมลไว้ได้เลยนะคะ เราจะได้ทยอยๆ ส่งให้ค่ะ

ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนสนุกและมีความสุขกับการถักตุ๊กตาน้อง บันนี่ เกิร์ล นะคะ

******มีเพิ่มรบกวนเป็นหลังไมค์นะจ๊ะ

เพราะว่าไม่ค่อยได้แวะเวียนเข้ามาในกระทู้ซักเท่าไหร่แล้ว แบบว่าลืมค่ะ แหะๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 52 16:15:50

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 52 23:43:20

จากคุณ : สวย เริ่ด เชิด หยิ่ง
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 18:00:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com